เครือข่ายภาคประชาสังคม ของสำนักงาน ป.ป.ท. ร่วมรณรงค์วันต่อต้านคอรัปชั่นสากล เนื่องในวันต่อต้านการทุจริตสากล
วันที่ 9 ธันวาคม 2558
โดยได้ยื่นหนังสือเปิดผนึกต่อสำนักงานเขต เพื่อขอให้กรุงเทพมหานครและสำนักงานเขตบริหารงานที่เป็นธรรมาภิบาล คือ บริหารงานโปร่งใส ใส่ใจธรรมาภิบาล ต่อต้านการทุจริต ประกอบด้วย
1. สภาองค์กรชุมชนเขตมีนบุรี ยื่นหนังสือต่อนายประเสริฐ ฉวีอินทร์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการเขตมีนบุรี รักษาการผู้อำนวยการเขตมีนบุรี
และยื่นหนังสือเปิดผนึกต่อผู้อำนวยการเขตธนบุรี
2. สภาองค์กรชุมชนเขตลาดพร้าว
3. สภาองค์กรชุมชนเขบางเขน ยื่นหนังสือต่อนายประเสริฐ ฉวีอินทร์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการเขตบางเขน
4. สภาองค์กรชุมชนเขตจอมทอง นายธีรพันธ์ อธิรัฐธนภรณ์ ผู้อำนวยการเขตจอมทอง
07 มิถุนายน 2567
07 พฤษภาคม 2567
30 เมษายน 2567
18 มีนาคม 2567
14 มีนาคม 2567